Camera AHD samsung HCB-7000/CAP full HD
Mã sản phẩm: HCB-7000/CAP
Thương hiệu: Samsung
Xuất sứ : Hàn Quốc
Bảo hành: 2 năm
Giá: Liên hệ (để nhận giá tốt nhất)
Giới thiệu chung
Thông số sản phẩm
Cảm biến hình ảnh: 1/3” CMOS
Độ nhạy sáng tối thiếu: Color : 0.16Lux (F1.2, 1/30sec) B/W : 0.009Lux (F1.2, 1/30sec)
S / N Ratio: 52dB (AGC off, Weight on)
Video ra: BNC(AHD), additional CVBS for installation
Tỷ lệ khung hình : 25fps @ 4M
Điều khiển lấy nét: Manual
Loại ống kính: Manual / DC auto Iris
Loại gắn kết: C/CS
Ngày / đêm: Auto (ICR) / External / Color / B/W
Giao diện điều khiển từ xa: Coaxial
Giao thức mạng: AHD : ACP (AHD Coax Protocol), CVBS : Pelco-C (Coaxitron)
RS-485 : Samsung T, Pelco D/P
Truyền video Khoảng cách:  500m (Cáp đồng trục 5C2V)
Nguồn điện: AC 230V, 50/60Hz, 70mA
Công xuất: 4.5W
Môi trường làm việc: -10°C ~ +55°C  / Less than 90% RH
Kích thước: 59.6 × 68.4 × 116.6mm
Trọng lượng: 398Kg
>>Xem thêm lắp đặt camera giám sát tại quận 1 | lắp đặt camera giám sát tại quận 2
Liên hệ
Khách hàng có nhu cầu tư vấn,chọn mua sản phẩm có thể liên hệ
Hotline: 091.929.7766
Địa chỉ: 36A Tố Hữu, Thanh Xuân, Hà Nội